OPTADS360
ATNETWORK
ADS_ZUNIA
YOMEDIA
Banner-Video
IN_IMAGE

Khối lượng của 1 phân tử \(H_2O\)?

Khối lượng tương đối của một phân tử nước = MH2O = 2.1 + 16 = 18 (đvC).

  bởi Kim Xuyen 07/07/2021
ADMICRO/lession_isads=0

Câu trả lời (0)

Nếu bạn hỏi, bạn chỉ thu về một câu trả lời.
Nhưng khi bạn suy nghĩ trả lời, bạn sẽ thu về gấp bội!

Lưu ý: Các trường hợp cố tình spam câu trả lời hoặc bị báo xấu trên 5 lần sẽ bị khóa tài khoản

Gửi câu trả lời Hủy
 
 

Các câu hỏi mới

NONE
OFF