OPTADS360
ATNETWORK
ATNETWORK
YOMEDIA
Banner-Video
IN_IMAGE

Tính thể tích NaOH 2M tối thiểu hấp thụ hết 5,6 lít khí CO2?

  bởi Huong Hoa Hồng 16/05/2022
ADMICRO/lession_isads=0

Câu trả lời (1)

  • Tối thiểu ⇒ tỉ lệ 1 : 1 ⇒ V = 0,25 : 2 = 125 ml.

      bởi Nguyễn Quang Thanh Tú 16/05/2022
    Like (0) Báo cáo sai phạm

Nếu bạn hỏi, bạn chỉ thu về một câu trả lời.
Nhưng khi bạn suy nghĩ trả lời, bạn sẽ thu về gấp bội!

Lưu ý: Các trường hợp cố tình spam câu trả lời hoặc bị báo xấu trên 5 lần sẽ bị khóa tài khoản

Gửi câu trả lời Hủy
 
 

Các câu hỏi mới

NONE
OFF